Shankhnad Mahotsav Delhi : देहली येथे होणार्‍या ‘सनातन राष्ट्र शंखनाद महोत्सवा’चे लोकसभेचे अध्यक्ष ओम बिर्ला यांना निमंत्रण !

डावीकडून श्री. आनंद जाखोटिया आणि श्री. ओम बिर्ला

कोटा (राजस्थान) – ‘राष्ट्रीय सुरक्षा आणि संस्कृतीरक्षण’ या उद्देशांनी सनातन संस्थेच्या वतीने १३ अन् १४ डिसेंबर २०२५ या दिवशी देहलीतील ‘भारत मंडपम्’ येथे ‘सनातन राष्ट्र शंखनाद महोत्सव’ आयोजित करण्यात आला आहे. या महोत्सवाचे निमंत्रण हिंदु जनजागृती समितीचे मध्यप्रदेश, तसेच राजस्थान या राज्यांचे समन्वयक श्री. आनंद जाखोटिया आणि विष्णुकांत शर्मा यांनी लोकसभेचे अध्यक्ष ओम बिर्ला यांना निमंत्रण दिले.

याप्रसंगी श्री. जाखोटिया यांनी लोकसभा अध्यक्षांना महोत्सवाची माहिती देतांना सांगितले की, हा कार्यक्रम राष्ट्र, समाज आणि धर्म जागृती यांच्या उद्देशाने अखिल भारतीय उपक्रम म्हणून आयोजित केला जात आहे. या महोत्सवात देशभरातील धार्मिक नेते, विचारवंत आणि हिंदुत्वनिष्ठ व्यक्ती सहभागी होतील. या महोत्सवात सांस्कृतिक संरक्षण, राष्ट्रीय सुरक्षा आणि सनातन राष्ट्र यांवर चर्चा होईल.

राष्ट्रीय मागासवर्गीय आयोगाचे अध्यक्ष हंसराज अहीर यांनाही निमंत्रण

डावीकडून श्री. श्रीकांत चासकर आणि श्री. हंसराज अहीर

देहली येथे होणार्‍या महोत्सवाचे श्री. श्रीकांत चासकर यांनी राष्ट्रीय मागासवर्गीय आयोगाचे अध्यक्ष श्री. हंसराज अहीर यांनाही निमंत्रण दिले.