
वाराणसी (उत्तरप्रदेश) – येथील ज्ञानवापी मशीद आणि शृंगारगौरी देवी मंदिर यांच्या सर्वेक्षणाच्या संदर्भातील दिवाणी न्यायालयात चालू असलेली पूर्ण झाली असून त्यावर १२ मे या दिवशी दुपारी १२ वाजता न्यायालयाकडून निर्णय देण्यात येणार आहे.
#BreakingNews:
उत्तर प्रदेश: वाराणसी कोर्ट ने ज्ञानवापी मस्जिद सर्वेक्षण मामले में कल के लिए आदेश सुरक्षित रखा pic.twitter.com/bcBPGj6soo— LEGEND NEWS (@LegendNewsin) May 11, 2022
११ मे या दिवशी झालेल्या सुनावणीच्या वेळी मुसलमान आणि हिंदु पक्ष यांच्या अधिवक्त्यांकडून युक्तीवाद पूर्ण करण्यात आल्यानंतर न्यायालयाने १२ मे या दिवशी निर्णय देणार असल्याचे सांगितले. यामध्ये ज्ञानवापी मशिदीचे सर्वेक्षण आणि चित्रीकरण कधी आणि केव्हा करायाचे यावर, तसेच न्यायालय आयुक्त पालटायचे का ? यावर निर्णय दिला जाणार आहे.
कांचीपूरम् (तमिळनाडू) येथील श्री कल्याण वरद मंदिराच्या स्थळवृक्षाचे श्रीचित्शक्ति (सौ.) अंजली मुकुल गाडगीळ यांच्या हस्ते करण्यात आले रोपण !
Nepal Violence : नेपाळमध्ये मुसलमानांकडून हिंदूंवर आक्रमण : पोलिसांच्या गोळीबारात १ हिंदु तरुण ठार
Exam Reforms Task Force : परीक्षांमधील सुधारणांसाठी पंतप्रधानांकडून उच्चस्तरीय कृती दलाची स्थापना !
ConfirmTkt Controversy : ‘कन्फर्म तिकीट’ आस्थापनाने श्री गणेशाचा अवमान करणारे विज्ञापन हटवले
आंध्रप्रदेशाचे वाय.एस्.आर्. काँग्रेस पक्षाचे नेते जोगी रमेश यांच्या सूनेकडून कौटुंबिक हिंसाचाराची पोलिसांत तक्रार
CJP Party : कॉकरोच जनता पक्षाकडून पंचतारांकित हॉटेलमध्ये नाच-गाण्यासह मेजवानी !