
गाझियाबाद (उत्तरप्रदेश) – येथे रॉकी नावाच्या अल्पवयीन हिंदु मुलाचे अपहरण करून त्याची हत्या केल्याच्या प्रकरणी खालीद आणि त्याची विवाहित प्रेयसी जैनम यांना अटक करण्यात आली आहे.
उत्तर प्रदेश के गाजियाबाद में दुकान चलाने वाली शादीशुदा जैनम ने अपने प्रेमी खालिद के साथ मिल कर दूसरे प्रेमी रॉकी प्रजापति की हत्या की।https://t.co/bORNPOiFO2
— ऑपइंडिया (@OpIndia_in) January 2, 2023
कलछीना गावातील कृष्णपाल सिंह यांच्या रॉकी नावाच्या १७ वर्षांच्या मुलाचे खालीद याने २८ डिसेंबरला अपहरण केले होते. रॉकीचे इलेक्ट्रीक कामांचे दुकान होते आणि त्यासमोरच जैनम हिचे किरणामालाचे दुकान होते. खालीद याला संशय होता की, रॉकी हा जैनमवर प्रेम करत आहे. त्याने जैनमला याची विचारणा केल्यावर तिने रॉकी याला मार्गातून हटवण्यास सांगितले. त्यानुसार दोघांनी मिळून त्याची हत्या करण्याचा कट रचला आणि त्याचे अपहरण करून गळा दाबून त्याची हत्या केली.
संपादकीय भूमिका
|
भ्रष्ट पोलीस धर्मांध आरोपींना पाठीशी घालत आहेत ! – हिंदु संघटनांचे गंभीर आरोप
‘कॉर्पोरेट’ (व्यावसायिक) नव्हे, धर्मांतर आणि बलात्कार यांचे केंद्र !
पुणे येथे हिंदु तरुणीला प्रेमाच्या जाळ्यात ओढून तिचे धर्मांतर करण्यासाठी शारीरिक आणि मानसिक छळ !
केरळम्मधील ‘इंडियन युनियन मुस्लिम लीग’च्या पहिल्या महिला आमदाराने रेस्टॉरंटचे उद्घाटन दीप प्रज्वलनाने केल्याने कट्टरतावाद्यांची टीका
तुळापूर (आळंदी) येथील ‘विश्वसंस्कृती’ इमारतीतील अनधिकृत ‘प्रोजेक्ट एक्स’ मेजवानीवर पोलिसांची धाड !
भारतीय व्यापार्यांनी ‘हलाल अर्थव्यवस्थे’चा धोका ओळखून त्याला विरोध करणे आवश्यक !