
सोलापूर – सुप्रिया सुळे यांच्यावर अध्यक्षपदाची धुरा सोपवण्याचा विचार आताच करता येणार नाही. पक्ष आणि कार्यकर्ते यांच्यासाठी मी निवृत्ती मागे घेतली. पुढील वर्षी होणार्या लोकसभा आणि विधानसभा निवडणुकांपर्यंत मीच अध्यक्षपदी रहाणार आहे, असे वक्तव्य राष्ट्रवादी काँग्रेसचे राष्ट्रीय अध्यक्ष शरद पवार यांनी केले.
Live Update
राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या अध्यक्षपदी शरद पवारच
मान राखून निवृत्तीचा निर्णय मागे- शरद पवार
मविआसाठी कायम अग्रणी राहणार- पवार
बातमी पाहा- https://t.co/gcOTrgBIBn@PawarSpeaks @NCPspeaks @AjitPawarSpeaks #NCP #marathinews #maharashtrapolitics #zee24taas pic.twitter.com/xsa73ea7UJ— ZEE २४ तास (@zee24taasnews) May 5, 2023
शरद पवार वारसदार निर्माण करण्यात अपयशी ठरल्याचे लिखाण दैनिक ‘सामना’मध्ये करण्यात आले आहे. याचा संदर्भ देत पत्रकारांनी ८ मे या दिवशी शरद पवार यांना विचारणा केली असता त्यांनी वरील वक्तव्य केले. ‘मी पक्षाचा वारसदार निर्माण करू शकलो नाही, हे त्यांचे मत आहे’, असेही या वेळी शरद पवार म्हणाले.
तत्कालीन शिक्षणाधिकार्याने २५९ खोटे आदेश काढून केला कोट्यवधी रुपयांचा भ्रष्टाचार
Paper Leak Scam : गेल्या १२ वर्षांत ११६ प्रश्नपत्रिका फुटल्या : साडेसात कोटी मुलांना बसला फटका
Pralhad Joshi : केंद्रीय मंत्री प्रल्हाद जोशी यांच्याकडे शिक्षण मंत्रालयाचा अतिरिक्त कार्यभार
(म्हणे) ‘सध्या तळागाळातील युवकांमध्ये जागृती करण्याचेच आमचे ध्येय !’ – कॉकरोच जनता पक्ष
Ram Mandir Donation Scam : श्रीराममंदिरातील दान चोरीच्या प्रकरणी नवीन विशेष अन्वेषण पथकाची स्थापना
UP Conversion Racket : लक्ष्मणपुरी (उत्तरप्रदेश) – धर्मांतर करणार्या टोळीतील ७ जणांना अटक !