देहली येथील सनातन राष्ट्र शंखनाद महोत्सवाचे मान्यवरांना निमंत्रण !

भाजपचे आमदार प्रशांत ठाकूर यांना निमंत्रण देतांना सौ. नीला गडकरी आणि श्री. सुनील शिंदे

पनवेल – भाजपचे पनवेल तालुका आमदार प्रशांत ठाकूर यांना देहली येथे १३ आणि १४ डिसेंबर या दिवशी होणार्‍या सनातन राष्ट्र शंखनाद महोत्सवाचे निमंत्रण देण्यात आले आहे. सनातन संस्थेच्या सौ. नीला गडकरी आणि हिंदु जनजागृती समितीचे श्री. सुनील शिंदे यांनी आमदार प्रशांत ठाकूर यांना महोत्सवाचे निमंत्रण दिले. त्या वेळी त्यांनी सनातन राष्ट्र शंखनाद महोत्सवाला शुभेच्छा दिल्या, तसेच ‘देहली येथे हिवाळी अधिवेशनकाळात मी तेथे असणार आहे. त्या वेळी नक्की उपस्थित राहीन’, असे आश्वासन दिले.

‘कॅपिटल टीव्ही’चे मुख्य संपादक डॉ. मनीष कुमार यांना सनातन संस्थेचे प्रवक्ते श्री. अभय वर्तक यांनी सनातन राष्ट्र शंखनाद महोत्सवाचे निमंत्रण दिले.
देहलीतील महाराष्ट्र निवासी आयुक्त (गुंतवणूक) सुशील गायकवाड यांना सनातन संस्थेचे प्रवक्ते श्री. अभय वर्तक यांनी सनातन राष्ट्र शंखनाद महोत्सवाचे निमंत्रण दिले.