सद्गुरु नंदकुमार जाधव यांच्याविषयी कु. शुभदा आचार्य यांना सुचलेली कविता पुढे दिली आहे.

सद्गुरु काका
आपकी कृपा मिली अपार ।
आपमें मुझे परमपूज्य
ही दिखे हर बार ।। १ ।।
आपमें परमपूज्य
तथा परमपूज्य में आप ।
मुझे गुरुकृपा से हुआ यह साक्षात्कार ।। २ ।।
सद्गुरु काका आपका और परमपूज्य का हरिहर सा ही है स्वरूप ।
यह अनुभूति पाकर मेरे जीवन का हुआ उद्धार ।। ३ ।।
अब आप ही दूर करें ।
मेरे अंदर के दोष एवं अहं का विकार ।। ४ ।।
हे मेरे गुरु, हे करुणाकर ।
मेरा हृदय तो सदैव अर्पित रहेगा आपके द्वार ।। ५ ।।
हर श्वास में सिमरन करूं ।
करूं मैं आपके दर्शन अपार ।। ६ ।।
कितने जन्म से न जाने आपके मुझपर हैं उपकार ।
मैं तो हूं अज्ञानी फिर भी आपने मुझे किया स्वीकार ।। ७ ।।
आश्रम में रहने का अवसर देकर ।
सिखाया मुझे अध्यात्म का सार ।। ८ ।।
अब आप ही उंगली पकडकर ।
ले जाएं भवसागर से पार ।। ९ ।।
– कु. शुभदा आचार्य (वय २३ वर्षे), सेलु, जिल्हा परभणी. (७.९.२०२१)
| या लेखात प्रसिद्ध करण्यात आलेल्या अनुभूती या भाव तेथे देव या उक्तीनुसार साधकांच्या वैयक्तिक अनुभूती आहेत. त्या सरसकट सर्वांनाच येतील असे नाही. – संपादक |
तळमळीने धर्मप्रसार करणारे अलिबाग, रायगड येथील ६२ टक्के आध्यात्मिक पातळीचे श्री. गिरीश सदाशिव जोशी (वय ५६ वर्षे) !
उतारवयातही स्वावलंबी, कार्यरत आणि आनंदी असलेले अलिबाग (रायगड) येथील ६६ टक्के आध्यात्मिक पातळीचे श्री. गणेश महादेव आठवले (वय ९१ वर्षे) !
पू. राजाराम भाऊ नरुटे (वय ९४ वर्षे) यांच्या मागील जन्मांतील, तसेच या जन्मातील साधनाप्रवासाच्या संदर्भात सूक्ष्म-ज्ञानातून गवसलेले ज्ञानमोती !
शांत, समाधानी आणि अखंड नामानुसंधानात असणार्या बडोदा (गुजरात) येथील ६२ टक्के आध्यात्मिक पातळीच्या श्रीमती शालिनी फाटक (वय ९१ वर्षे) !
नामजपादी उपायांचे महत्त्व आणि आश्रमात रहाण्याचे लाभ !
साधकांनो, शब्दशक्तीच्या माध्यमातून विकल्प पसरवण्यासाठी कार्यरत असलेल्या सातव्या पाताळातील मोठ्या वाईट शक्तींचा डाव ओळखून साधना वाढवा !